Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Cài đặt dễ dàng
2. Một máy biến áp phải được sử dụng với ánh sáng hồ bơi.
3. Sử dụng điều khiển từ xa, chọn một trong nhiều màu RGB ở các cấu hình khác nhau.
4. Vì sản phẩm của chúng tôi có phân loại chống nước IP68 nên sản phẩm có thể bị ngâm trong nước trong thời gian cần thiết. Bên trong ánh sáng, nhựa cũng đã được giới thiệu để cải thiện hiệu suất của nó dưới nước.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 12W 18W 24W |
| điện áp định mức | DC12V/DC24V |
| vật liệu | ABS tia cực tím |
| màu sáng | Vàng/trắng/RGB/RGB |
| cài đặt | nhúng |
| Ra. | 80 |
| đường kính lỗ | Ф290*70mm |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng


