Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Tuổi thọ: Đèn LED có tuổi thọ cao hơn các loại đèn chiếu sáng khác, nghĩa là bạn không phải thay thế chúng thường xuyên.
2. Tùy chỉnh: Nhiều đèn LED hồ bơi cung cấp nhiều lựa chọn màu sắc, cho phép bạn tạo ra chương trình chiếu sáng theo ý muốn cho hồ bơi của mình.
3. Điều khiển từ xa: Đèn hồ bơi LED có thể được điều khiển bằng điều khiển từ xa hoặc ứng dụng trên điện thoại thông minh, giúp bạn dễ dàng bật, tắt hoặc điều chỉnh màu sắc và cường độ.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

