Mô tả
Gửi yêu cầu

- Đặc trưng
1. Thân đèn được cấu tạo từ nhựa ABS và PC đảm bảo độ bền và chắc chắn.
2. Thương hiệu bán dẫn Epistar hoặc Bridgelux, SMD2835, 100lm/w.
3. Không thấm nước, không nhấp nháy và không bị tối.
4. Màu thân xe: Trắng hoặc tùy chỉnh.
5. Có nhiều kích thước và màu sắc lỗ đục khác nhau để bạn dễ dàng lựa chọn.
6. Dễ dàng lắp đặt, lắp đặt treo tường với các phụ kiện.
- Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 36W |
| Điện áp | 12v |
| Vật liệu | Thép không gỉ + PC |
| Lumen | 1200lm |
| Không thấm nước | IP68 Có thể cho trực tiếp vào nước |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Kích thước | Φ230x70mm |
| CRI | > 80 |
| Nhiệt độ làm việc | -40 độ ~ 60 độ |
| Cuộc sống LED | >50000 giờ |
| Giấy chứng nhận |
CE, ROHS. |
- Chi tiết hơn


- Ứng dụng

- Công ty chúng tôi


