
Đặc trưng:
● Nhựa Epoxy Đầy -100 phần trăm Không thấm nước ;
● Độ dày siêu mỏng chỉ 7,5mm(0.3inch);
● Vòng bề mặt 316SS-Không gỉ đối với nước mặn;
● Lắp đặt dễ dàng- Chỉ cần cố định hai vít trên tường;
● Kích thước khác nhau 110/160/230/280mm để lựa chọn;
● Điều khiển bằng Remote, Swithch hoặc DMX512, v.v... ;
● Hỗ trợ tùy chỉnh logo hàng loạt nhỏ.
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn hồ bơi LED IP68 |
| Tiêu thụ (Watt) | 6W-45W |
| Điện áp đầu vào (V) | DC12V/AC12V |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K,3000K,4000K,5000K,RGB |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 75 |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~40 độ |
| Tiêu chuẩn chống nước | IP68 |
| Môi trường làm việc | Hồ bơi |
Sự miêu tả:









Câu hỏi thường gặp
Trả lời: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Trả lời: Mẫu cần 7-10 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 25-30 tuần đối với số lượng đặt hàng nhiều hơn
A: Moq thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng ĐƯỜNG BIỂN, TÀU, ĐƯỜNG HÀNG KHÔNG. Thường mất 10-40 ngày để hàng đến nơi, theo thời gian vận chuyển. kể từ những năm 1500, khi một nhà in không xác định lấy một kho mẫu và xáo trộn nó để tạo thành một cuốn sách mẫu vật.
Trả lời: Trước tiên hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu hoặc giá cả và đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp việc sản xuất.
Đáp: Vâng. Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước tiên dựa trên mẫu của chúng tôi. Và theo chất lượng đơn đặt hàng, chúng tôi sẽ xác nhận phí logo là miễn phí hoặc chúng tôi sẽ tính phí logo.
Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1 năm cho các sản phẩm của mình.
Trả lời: Đầu tiên, các sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ ít hơn 0.2 phần trăm.
Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi bộ lọc cát mới với đơn đặt hàng mới với số lượng nhỏ.
Đối với các sản phẩm hàng loạt bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp bao gồm gọi lại tùy theo tình hình thực tế.

