Tính năng sản phẩm:
1. Đèn đảm bảo nguồn sáng ổn định và liên tục nhờ công nghệ tiên tiến giúp ổn định dòng điện. Điều này khiến nó trở nên lý tưởng cho việc sử dụng dưới nước vì nhiễu loạn có thể dễ dàng tạo ra hiện tượng nhấp nháy.
2. Đèn bể bơi Flicker Free mang đến một trong những ưu điểm quan trọng nhất vì nó giúp việc bơi lội an toàn hơn. Như chúng tôi đã nói, việc nhấp nháy có thể dẫn đến các vấn đề về sức khỏe cũng như khiến người bơi mất phương hướng, từ đó gây khó khăn cho việc quan sát những gì đang diễn ra dưới nước.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | IP68 Chống Thấm Nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/t |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | Thay đổi RGB+CCT+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Bìa khung | Trắng |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:





Bất kỳ thiết kế hồ bơi nào cũng phải có đèn hồ bơi vì lý do an toàn cũng như thẩm mỹ. Tuy nhiên, đối với nhiều chủ sở hữu hồ bơi, hiện tượng nhấp nháy là một vấn đề nghiêm trọng với đèn hồ bơi thông thường. Ở những người dễ mắc bệnh này, hiện tượng nhấp nháy này có thể gây co giật cũng như mỏi mắt và đau nửa đầu. Chúng tôi xin giới thiệu đèn bể bơi Flicker Free.
Cách sử dụng:

