
Đặc trưng:
● Inox 304 chống ăn mòn
● Công nghệ quang học độc quyền
● Mẫu RGB sử dụng DMX512
● Tỷ lệ chống nước IP68
● Dễ dàng cài đặt và gắn kết
● Đèn LED CREE/OSRAM
● Bảo hành lên đến 5 năm
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn LED dưới nước 12W |
| Điện áp đầu vào | DC12/24V |
| Quyền lực | 12W |
| chip LED | Cree/Osram/Bridgelux |
| góc chùm | 15 độ – 60 độ Tùy chọn |
| CCT | 2700K-6500K/RGB |
| CRI | 82 cộng |
| Tỷ lệ IP | IP68 |
| Giờ đánh giá | cộng thêm 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30 độ - cộng thêm 55 độ |
Mô tả về đèn LED dưới nước 12W:
Đèn LED dưới nước do BENWEI sản xuất sáng, tiết kiệm năng lượng và có kiểu dáng hấp dẫn, khiến chúng trở nên hoàn hảo cho hầu hết mọi ứng dụng. Lý tưởng để lắp đặt trong đài phun nước, hồ bơi, ao, thác nước, v.v.









Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy và cũng xuất khẩu. có nghĩa là nhà máy cộng với thương mại. Chúng tôi đã chuyên về các sản phẩm làm sạch tại Trung Quốc trong hơn 10 năm.
Q: Giấy chứng nhận chất lượng sản phẩm của bạn là gì?
Trả lời: Chúng tôi đã thông qua chứng chỉ hệ thống chất lượng ISO2000 và chứng chỉ BSCI.
Q: Làm thế nào tôi có thể lấy mẫu?
Trả lời: Chúng tôi có thể cung cấp cho bạn mẫu miễn phí, chỉ cần bạn trả tiền cước vận chuyển. Chúng tôi sẽ chọn chuyển phát nhanh quốc tế với giá thấp và hiệu quả vận chuyển cao, số tiền này sẽ được trả lại cho bạn đầy đủ khi bạn đặt hàng vào lần tới.

