Mô tả
Gửi yêu cầu

Đèn Led Chìm Đổi Màu
Tuyệt vời cho vịnh cao, vịnh thấp, bể bơi và bất cứ nơi nào cần ánh sáng công suất cao.
ĐẶC TRƯNG
VẬT LIỆU ABS CHẤT LƯỢNG CAO
VỚI NHIỆT ĐỘ CAO, CHỐNG ĂN MÒN, TUỔI THỌ DÀI
MẶT NẠ PC CHẤT LƯỢNG CAO
CHỐNG NỔ VÀ CHỐNG THẤM NƯỚC,
TRUYỀN TẢI CAO
CÔNG NGHỆ BAO KEO
CHỐNG THẤM NƯỚC HIỆU QUẢ, KÉO DÀI TUỔI THỌ ĐÈN
THUỘC TÍNH
| Quyền lực: | 45W |
| Điện áp đầu vào: | AC12V |
| Lumen: | 4500lm |
| Kích cỡ: | 1,2"/30mmx0,23"/H6mm |
| Chiều dài dây nguồn: | 4,9Ft/1,5m |
| Cuộc sống làm việc: | 50000H |
| Góc chùm: | 120 độ |
| Pin điều khiển: | 23A,12V (không bao gồm) |
HÌNH ẢNH CHI TIẾT












