Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Độ bền: Đèn hồ bơi LED 12- volt có thể sử dụng tới 50,000 giờ, giảm thiểu tần suất phải thay thế.
2. Cá nhân hóa: Đèn hồ bơi 12-volt có nhiều màu sắc khác nhau, cho phép bạn chọn loại đèn phù hợp nhất với tính thẩm mỹ và bầu không khí của hồ bơi.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Chip LED | Epistar / SMD2835 |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP68 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V, 100-277V AC |
| CRI | >80Ra |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Quyền lực | 18W/36W/40W/48W/50W/56W |
| Chức năng | RGB+CCT Thay đổi+làm mờ |
| Nhiệt độ màu | RGBW hoặc trắng ấm, trắng tự nhiên, trắng lạnh |
| Vật liệu | Nhôm +PMMA |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

