Tính năng sản phẩm:
1. Hiệu suất cao, lumen cao 170lm/w, 10w 1700lumen+-10%, tiết kiệm năng lượng!
2. Tương thích với chấn lưu điện tử, Không cần tháo chấn lưu, không cần nối lại dây, thay thế trực tiếp, có DLC.
3. Thay thế trực tiếp đèn huỳnh quang, cắm và chạy.
4. Đấu dây trực tiếp vào nguồn điện AC 100-277V mà không cần chấn lưu, ngay cả khi chấn lưu bị hỏng, đèn LED ống ARK vẫn hoạt động tốt.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/12W/16W/28W/32W/40W/72W |
| Kích cỡ | 30 cm, 60 cm, 120 cm, 150 cm, 240 cm, 1ft, 2ft, 4ft, 5ft 8ft |
| Góc chùm tia | 270 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W, 140LM/W, 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80 or >95 |
| PF | >0.90 |
| Hỗ trợ Dimmer | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Vật liệu | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC,100-347 AC,12V DC, 24V DC, 48V DC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | Đèn LED SMD 2835, Epistar, Samsung |
| Che phủ | Bìa sữa / mờ và trong suốt |
| Tính năng | Hình chữ V |
| Phụ kiện | Có phích cắm US hoặc EU, kẹp, ốc vít, cáp có thể liên kết |
Hình ảnh chi tiết:




Đèn tuýp LED Triac Dimmable là một trong những giải pháp chiếu sáng tiên tiến và tiết kiệm năng lượng hiện có trên thị trường. Loại đèn này lý tưởng cho cả mục đích dân dụng và công nghiệp. Đây là giải pháp tuyệt vời để tiết kiệm năng lượng bằng cách giảm hóa đơn tiền điện và chi phí bảo trì. Đèn tuýp LED Triac Dimmable có khả năng thích ứng với nhiều mức độ mờ khác nhau, giúp đèn trở thành lựa chọn linh hoạt cho các ứng dụng chiếu sáng trong nhiều môi trường khác nhau.
Cách sử dụng:


1. Phòng khách, phòng ngủ, bếp, phòng vệ sinh;
2. Trường học, trường đại học, bệnh viện, khách sạn;
3. Hội nghị, phòng họp, phòng trưng bày, tủ trưng bày;
4. Khu phức hợp thương mại;
5. Nhà máy, xí nghiệp, kho bãi, văn phòng, dây chuyền sản xuất;
6. Siêu thị, cửa hàng bách hóa;
7. Trạm tàu điện ngầm, xe buýt, tàu hỏa, v.v.
Đóng gói và giao hàng:

