Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Ánh sáng ống LED T8 có thể tiết kiệm năng lượng một cách hiệu quả vì tỷ lệ chuyển đổi năng lượng cao của chúng.
2. Vì ánh sáng ống LED T8 kéo dài hàng chục ngàn giờ, nên chúng cần được thay thế ít thường xuyên hơn.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Người mẫu | BW-T 8 1200 mm-18W |
| Tên sản phẩm | Ống LED T8 |
| Quyền lực | 10W/18W/20w/23w/25W/28w/30w |
| Kiểu | T8 T5 |
| Chiều dài | 60cm 120cm 150cm 240cm |
| Vật liệu | AL+PC Kính nhựa |
| Hệ số công suất | PF>0.9 |
| Che phủ | sữa hoặc rõ ràng |
| Cri | Ra>80 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Hỗ trợ mờ hơn | Triac có thể điều chỉnh độ mờ hoặc 0-10V có thể điều chỉnh được |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:

Đóng gói và giao hàng:

