Thêm các tính năng:
1. Cài đặt là một làn gió: Đèn ống LED 4 chân được thực hiện để dễ dàng cài đặt, vì vậy đó là một cách nhanh chóng và dễ dàng để nâng cấp ánh sáng hiện tại của bạn.
2
3. Tùy chọn để điều chỉnh độ sáng: Bạn có thể tạo tâm trạng ánh sáng khác nhau bằng cách điều chỉnh mức độ sáng của một số đèn ống LED.
4. Có sẵn trong nhiều kích cỡ khác nhau: Đèn LED 4 chân được thực hiện với nhiều kích cỡ khác nhau, cho phép nó được sử dụng trong một loạt các ứng dụng và thiết bị chiếu sáng.
5. Thân thiện với môi trường: Công nghệ diode phát sáng là một lựa chọn bền vững và thân thiện với môi trường để chiếu sáng vì nó không chứa thủy ngân và tạo ra ít nhiệt hơn.
6. Đèn ống có bốn chân có chỉ số kết xuất màu cao, làm cho màu sắc trông sống động và thực tế hơn . 8.
7. Đèn ống LED có góc dầm rộng, giúp chúng dễ thấy hơn bằng cách phân phối ánh sáng đồng đều và loại bỏ các khu vực tối.
8. Khác với chi phí trả trước lớn hơn, đèn ống LED có hiệu quả hơn về chi phí so với các ống huỳnh quang tiêu chuẩn trong thời gian dài do giảm các yêu cầu sử dụng năng lượng và bảo trì.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W 25W |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 4000-7000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Triac có thể điều chỉnh độ mờ 220V AC hoặc 110V AC, 0-10V Dimmentable AC85-265V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | Flicker miễn phí |

Hình ảnh chi tiết








