Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W / 10W / 18W / 20W / 23W / 25W |
| Kích cỡ | 60cm/2FT, 120cm/4FT, 150cm/5FT, |
| Góc chùm tia | 120-180 độ |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >83 or >90 |
| Nhiệt độ màu | 3000K-6000K |
| PF | >0.90 |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac hoặc có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Nhấp nháy miễn phí | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC, 100-277 AC, 12V DC, 24V DC, 48V DC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| bảo hành | 5 năm |
| Đế đèn | G13 |
Mô tả sản phẩm

Tính năng:
1. Đèn tuýp LED G13 lý tưởng để tạo ra bầu không khí ấm áp và dễ chịu cho một đêm êm dịu hoặc mang lại ánh sáng rực rỡ và kích thích cho các công việc tập trung.
2. Đèn ống LED này có khả năng điều chỉnh CCT, cùng với hiệu quả sử dụng năng lượng vượt trội và tuổi thọ kéo dài.
3. Với tuổi thọ lên tới 50.000 giờ, Đèn tuýp LED G13 này đảm bảo khả năng chiếu sáng ổn định và đáng tin cậy trong nhiều năm.


Cách sử dụng

Đèn tuýp LED G13, với CCT có thể điều chỉnh, hoàn hảo cho nhiều ứng dụng. Giải pháp chiếu sáng linh hoạt này có thể nâng cao nhiều không gian lắp đặt, bao gồm văn phòng, phòng hội nghị, không gian bán lẻ và nhà hàng. Tạo bầu không khí thân thiện trong cơ sở của bạn bằng ánh sáng trắng ấm áp hoặc tăng năng suất và tập trung vào không gian làm việc của bạn với ánh sáng trắng mát.
Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến được thành lập vào năm 2010. Đây là một doanh nghiệp công nghệ cao-quốc gia tích hợp thiết kế, R&D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời, đồng thời cũng có thể thực hiện OEM,ODM.
Chúng tôi còn cung cấp các giải pháp chiếu sáng chuyên nghiệp và các dịch vụ tích hợp khác. BENWEI khẳng định triết lý "chất lượng là trên hết" để làm việc với khách hàng của mình, khách hàng của chúng tôi bao gồm Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á, Úc, Nam Phi và các quốc gia khác, đã chiếm vị trí dẫn đầu trong thị trường chiếu sáng và giành được sự tin tưởng của khách hàng.

Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Làm thế nào để bạn đảm bảo chất lượng?
Trả lời: Chúng tôi nhận được ba quy trình QC: 1.Đối với nguyên liệu thô; 2.Trong một nửa sản xuất; 3. Kiểm tra QC cuối cùng từng cái một sau 12 giờ.
Hỏi: Làm thế nào nếu có vấn đề về chất lượng từ phía chúng tôi trong thời gian bảo hành?
Trả lời: Trước tiên, hãy chụp ảnh hoặc quay video làm bằng chứng và gửi cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ thay thế những cái mới miễn phí.
Hỏi: OEM HAY ODM được chấp nhận?
Trả lời: Có, chúng tôi có thể thực hiện OEM & ODM, logo trên đèn hoặc gói đều có sẵn.
