Tính năng sản phẩm:
1. Chỉ sử dụng 25 watt điện, ít hơn nhiều so với các loại đèn khác trên thị trường. Điều này có nghĩa là bạn có thể tiết kiệm hóa đơn tiền điện trong khi vẫn có được hiệu suất chiếu sáng cần thiết.
2. Sản phẩm được thiết kế để sử dụng trong thời gian lên đến 50,000 giờ, dài hơn nhiều so với bóng đèn truyền thống. Với sản phẩm này, bạn có thể giảm tần suất thay thế đèn và tiết kiệm tiền trong thời gian dài.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 23W / 25W |
| Kích cỡ | 150cm/5FT |
| Góc chùm tia | 120-180 độ |
| Bước sóng | Không có bước sóng nào dưới 500nm |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >83 or >90 |
| Nhiệt độ màu | Vàng 580nm |
| PF | >0.90 |
| Hỗ trợ Dimmer | Triac có thể điều chỉnh độ sáng hoặc 0-10V có thể điều chỉnh độ sáng |
| Không nhấp nháy | Không nhấp nháy |
| Vật liệu | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V xoay chiều |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | Đèn LED SMD 2835, Epistar |
| Che phủ | Bìa vàng |
| Đế đèn | G13 |
Hình ảnh chi tiết:





Đèn tuýp 5FT 25W màu vàng là loại đèn LED hoàn hảo cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau. Đèn tuýp được thiết kế cho cả mục đích dân dụng và thương mại, lý tưởng cho những ai cần đèn tiết kiệm năng lượng và bền lâu.
Cách sử dụng:

Đèn tuýp vàng 5FT 25W lý tưởng cho nhiều ứng dụng. Thích hợp để sử dụng trong nhà ở, tòa nhà văn phòng, trường học, bệnh viện và các bối cảnh thương mại khác. Nhờ hiệu quả tiết kiệm năng lượng và tuổi thọ cao, đây là giải pháp thay thế tuyệt vời cho bóng đèn truyền thống và đèn huỳnh quang.
Đèn tuýp này cũng lý tưởng cho những ai cần đèn dễ lắp đặt và bảo trì. Đèn đi kèm với hệ thống lắp đặt đơn giản cho phép bạn lắp đèn nhanh chóng và dễ dàng ở vị trí mong muốn. Ngoài ra, đèn cần rất ít bảo trì, do đó đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai có thời gian và nguồn lực hạn chế.
Đóng gói và giao hàng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
Là nhà sản xuất đèn LED chuyên nghiệp, chúng tôi chủ yếu cung cấp ba loại đèn LED: đèn năng lượng mặt trời, đèn ngoài trời và đèn trong nhà.
2. Đối với Đèn chuồng gà có hẹn giờ, số lượng đặt hàng tối thiểu bạn chấp nhận là bao nhiêu?
Bạn có thể mua bất kỳ số lượng nào; không có mức tối thiểu. Tuy nhiên, số lượng ít hơn sẽ dẫn đến giá đơn vị cao hơn một chút.
3. Nhiệt độ màu có sẵn là bao nhiêu?
Có sẵn 3000–6500k. Trắng ấm: 3000–3500k; trắng tự nhiên: 4000–4500k; trắng mát: 6000–6500k.
