Mô tả
Gửi yêu cầu

Bóng đèn LED PL-L này, có tuổi thọ cao hơn gấp bốn lần so với bóng đèn CFL thông thường, có thể được lắp đặt theo chiều dọc vào đồ đạc có đế 4-pin 2G11. Bằng cách tránh các vấn đề tương thích với chấn lưu, đèn PLT đi dây trực tiếp này giúp giảm tổng chi phí.
Mô tả Sản phẩm
1. Tiết kiệm năng lượng hơn tới 50% so với đèn CFL thông thường
2. Không có chì hoặc thủy ngân, việc xử lý rất đơn giản và thân thiện với môi trường.
3. Sử dụng trình điều khiển điện áp toàn cầu tích hợp để tự cung cấp năng lượng.
4. Thích hợp cho các phụ kiện hoàn toàn kín, khó tiếp cận
| Vôn | điện áp xoay chiều 240V |
| điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| góc chùm | 180 |
| Căn cứ | 2G11 |
| Kết thúc bóng đèn | mờ |
| Giờ cuộc sống | 25000 |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 12W |
| Lumen đầu ra | 1200lm |
Nhiều hình hơn:



Ứng dụng


