Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Hiệu quả phát sáng của đèn (LM/W) | 100/120/140/15/160LM/W. |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | 80.000 |
| Điện áp đầu vào (V) | 120-277V/120-347V |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | 80 |
| Hỗ trợ mờ hơn | Đúng |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Thời gian làm việc (giờ) | 50000 |
| Chiều dài | 2ft/4ft/5ft/8ft |
| Vật liệu | Bìa PC+ nhà ở PC |
| CCT | Chuyển đổi 3500K/4000K/5000K 3CCT trong một |
| Cài đặt | Gắn bề mặt; Gắn kết; 45 掳 Gắn bề mặt; Gắn kết hộp nối; Gắn bằng chứng giả mạo; |
| Lumen | 140lm/w |
| Chức năng | 0-10V mờ, cảm biến, khẩn cấp, tùy chọn Bluetooth |
Mô tả sản phẩm

1. Không thấm nước: Điều quan trọng nhất về đèn ba chống thấm nước là nó có thể xử lý nước và độ ẩm. Vỏ kín và ống kính đệm giữ nước ra khỏi vật cố, đó là những gì làm cho điều này có thể.
2. Dustproof: Ánh sáng ba chống không thấm nước không chỉ không thấm nước mà còn chống bụi. Điều này giữ cho ánh sáng không có bụi có thể làm cho nó hoạt động kém hơn.
3. Khả năng chống va đập: Ánh sáng Tri chống không thấm nước có thể xử lý các vết sưng và rung động, do đó nó có thể được sử dụng trong các nhà máy và địa điểm có nhiều giao thông.
4. Hiệu quả năng lượng: Công nghệ LED được công nhận khi sử dụng ít năng lượng hơn và ánh sáng Tri chống không thấm nước cũng không ngoại lệ. Nó tiêu thụ ít năng lượng hơn thiết bị ánh sáng thông thường, vì vậy đó là một cách tuyệt vời để tiết kiệm tiền cho ánh sáng.
5.


Cách sử dụng

1. Kho hàng: Ánh sáng ba chống không thấm nước thường được sử dụng trong kho để cung cấp cho công nhân mạnh mẽ, chiếu sáng ổn định ở những nơi không được chiếu sáng tốt.
2. Nhà để xe: Đèn ba chống không thấm nước là hoàn hảo cho nhà để xe vì nó có thể bị ướt và bị hư hỏng bởi ô tô mà không bị hỏng.
3. Stairwells: Vì lý do an toàn, cầu thang cần đèn sáng kéo dài một thời gian dài. Đây là một cách tuyệt vời để sử dụng đèn ba chống không thấm nước.
4. Các cơ sở công nghiệp: Đôi khi, các cơ sở công nghiệp phải đối phó với các điều kiện khó khăn, do đó đồ đạc chiếu sáng của họ cần có khả năng xử lý các tác động, bụi và nước. Đây là những gì ánh sáng Tri chống thấm nước được tạo ra.
Công ty chúng tôi
Lịch sử của chúng tôi:Shenzhen Benwei Lighting Technology Co., Ltd là nhà sản xuất chuyên nghiệp trong việc sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED, tích hợp thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm công nghệ cao nói chung. Nhà máy của chúng tôi được thành lập vào năm 2010, nằm ở Thâm Quyến.
Giấy chứng nhận của chúng tôi:Chúng tôi có ISO9001, ISO4001, ETL, DLC, TUV, CE, EMC, LVD, SAA, FCC CB ROHS và lấy chứng chỉ bằng sáng chế.

