Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Ba chất chống đèn là đáng tin cậy và ổn định, và công việc ổn định và không có nhấp nháy, để đảm bảo hiệu ứng ánh sáng.
2. Ba hiệu suất chống thấm chống đèn là tốt, đạt đến mức IP65.
3. Ba chất chống luminaire có đặc điểm của chống thấm nước, chống bụi và chống sốc, phù hợp cho các môi trường khắc nghiệt khác nhau.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 12W 18W 23W 36W 40W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V, 100-277V xoay chiều |
| nhiệt độ màu | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| thông lượng sáng | 120lm/w, 140lm/w, 160lm/w |
| Góc chùm | 180 độ |
| Vật liệu ống | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Cơ sở đèn | G13 |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Che phủ | Tấm mải và vỏ bọc rõ ràng |
| Cri | >80 |
| Chip LED | Ngôi sao Epistar 2835 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| PF | >0.90 |
| Không thấm nước | IP65 |
Thông tin chi tiết hơn:



Cách sử dụng:


Bãi đậu xe ngầm-Chống ẩm, chống bụi, bền, giảm thiểu chi phí bảo trì.
Trung tâm mua sắm và siêu thị đòi hỏi kết xuất màu tốt để nâng cao hiệu quả hiển thị sản phẩm.
