Tính năng sản phẩm:
1. Ba chất chống đèn chiếu sáng sử dụng nguồn sáng LED tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường, không có tia UV và hồng ngoại, vì vậy hãy bảo vệ tầm nhìn.
2. Ba loại chống đèn cung cấp khả năng chống nổ, khiến chúng phù hợp để chiếu sáng môi trường dễ cháy và nổ.
3. Kết xuất màu vượt trội. CRI> 80, xấp xỉ ánh sáng tự nhiên, đại diện chính xác màu sắc thật của đối tượng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 12W 18W 23W 36W 40W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V, 100-277V AC |
| nhiệt độ màu | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| thông lượng sáng | 120lm/w, 140lm/w, 160lm/w |
| Góc chùm | 180 độ |
| Vật liệu ống | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Cơ sở đèn | G13 |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Che phủ | Tấm mải và vỏ bọc rõ ràng |
| Cri | >80 |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tuổi thọ | 50000hours |
| PF | >0.90 |
| Không thấm nước | IP65 |
Thông tin chi tiết hơn:



Cách sử dụng:


Cơ sở hóa dầu-kháng nổ, chống ăn mòn, thích hợp cho các môi trường có các chất dễ cháy, nổ và ăn mòn hóa học.
Máy luyện thép - Kháng nhiệt độ cao, bụi kim loại và có khả năng chịu được các rung động cực đoan.
