Mô tả sản phẩm
Đèn LED ba{0}}chống thấm là một "chiến binh mạnh mẽ" được thiết kế để chống chọi với những môi trường đầy thử thách. Nó khắc phục các vấn đề của đèn thông thường dễ bị hư hỏng và có tuổi thọ ngắn trong môi trường ẩm ướt, bụi bặm và chứa đầy khí-ăn mòn bằng cách sử dụng-vật liệu bịt kín và chống ăn mòn{4}}cao cấp.

Các sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| Công suất | 20W/25W/30W |
| Lumens | 2872 Lm / 3454 Lm / 4021 Lm |
| Hiệu quả | Lớn hơn hoặc bằng 135 lm/W |
| CCT | 3500K/4000K/5000K |
| CRI | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC120-277V |
| Góc sáng | 115º |
| Hệ số công suất | 0.95 |
Sản phẩm Deđuôi
Độ tin cậy cao: Hiệu suất bịt kín tuyệt vời, có khả năng hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt với tỷ lệ hỏng hóc thấp.
Tiết kiệm năng lượng-và lâu dài-: Nó sở hữu tất cả các ưu điểm của đèn LED, với hiệu suất phát sáng cao và tuổi thọ trên 50.000 giờ.
Phân bố ánh sáng đồng đều: Chiếu sáng tuyến tính, phân bố ánh sáng thích hợp, phạm vi chiếu sáng rộng và ánh sáng dịu, đồng đều.
Dễ dàng vệ sinh và bảo trì: Bề mặt nhẵn không có khe hở, có thể rửa trực tiếp bằng nước, giúp việc vệ sinh trở nên thuận tiện.








Các sản phẩmỨng dụng
Công nghiệp thực phẩm, đồ uống và dược phẩm: Nhà xưởng có yêu cầu vệ sinh cao, kho lạnh và khu vực đóng gói cần vệ sinh thường xuyên.
Bãi đỗ xe, gara ngầm: ẩm ướt, bụi bặm, bị ăn mòn do khí thải xe cộ.
Nhà kho và trung tâm hậu cần lớn: Có không gian rộng nhưng có thể có bụi và hơi ẩm.
Các nhà máy dệt, chế biến gỗ, vật liệu xây dựng: Lượng bụi phát sinh quá nhiều nên cần có biện pháp ngăn ngừa bụi.
Nhà máy hóa chất, nhà máy mạ điện, phòng thí nghiệm: Có chất khí hoặc chất lỏng hóa học ăn mòn.
Trang trại nuôi trồng thủy sản, lò mổ, bể bơi: Môi trường cực kỳ ẩm ướt và chứa nhiều hơi ẩm.
Đường hầm, ga tàu điện ngầm, lối đi dành cho người đi bộ: Đây là những cơ sở hạ tầng công cộng yêu cầu hệ thống chiếu sáng bền bỉ và dễ bảo trì.


Công ty của chúng tôi


