Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn LED chất lượng cao của Tracklight cung cấp ánh sáng sáng và hiệu quả cho nhiều bối cảnh, từ nhà ở và văn phòng đến không gian bán lẻ và nhà hàng.
2. Thiết kế hiện đại và đẹp mắt của đèn Tracklight mang đến nét thời trang cho mọi không gian và có thể tùy chỉnh để phù hợp với nhiều loại và kích thước thanh ray.
3. Với tính năng tiết kiệm năng lượng và độ bền lâu dài, Tracklight là sự lựa chọn thông minh và tiết kiệm chi phí cho mọi nhu cầu chiếu sáng của bạn.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W 15W 20W 30W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| CCT | 3000K/ 4000K/ 5000K/ 6000K |
| Nhà ở | Có sẵn màu đen hoặc trắng |
| Chip LED | Đèn LED COB 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160lm/w |
| Địa chỉ IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể làm mờ | Đúng |
| Ứng dụng | Nhà ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ/Phòng trưng bày |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Được làm bằng nhôm, đèn nhẹ và bền
sử dụng:


Về chúng tôi:


đóng gói và giao hàng:

