Tính năng:
- Đèn chiếu sáng cho cửa sổ cung cấp nhiều tùy chọn chiếu sáng khác nhau, khiến không gian của bạn được chiếu sáng theo cách vừa thời trang vừa hiện đại.
- Ánh sáng do sản phẩm này cung cấp có thể dễ dàng thay đổi và có thể được tùy chỉnh để đáp ứng yêu cầu của bất kỳ tình huống hoặc hoạt động nhất định nào.
- Đèn chiếu sáng dành cho cửa sổ là sự bổ sung tuyệt vời cho bất kỳ ngôi nhà hoặc cơ sở kinh doanh nào nhờ hình dáng hợp lý và các tính năng tiết kiệm nhiên liệu hiệu quả.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| CCT | 3000K/4000K/5000K/6000K |
| Nhà ở | Màu đen hoặc trắng có sẵn |
| chip LED | Đèn LED lõi ngô 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160 lm/w |
| IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Ứng dụng | Nơi ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
đóng gói và giao hàng:

