Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Nâng cấp cửa hàng của bạn bằng đèn rọi của chúng tôi để có bầu không khí sáng sủa và chuyên nghiệp hơn.
2. Đèn ray của chúng tôi dễ lắp đặt và có thể tùy chỉnh để phù hợp với nhu cầu cụ thể của bạn.
3. Hiệu quả và bền lâu, đèn rọi ray của chúng tôi là giải pháp tiết kiệm chi phí để nâng cao tính thẩm mỹ cho cửa hàng của bạn.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W 20W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| CCT | 3000K/ 4000K/ 5000K/ 6000K |
| Nhà ở | Có sẵn màu đen hoặc trắng |
| Chip LED | Đèn LED COB 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160lm/w |
| Địa chỉ IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể làm mờ | Đúng |
| Ứng dụng | Nhà ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



sử dụng:


Về chúng tôi:


đóng gói và giao hàng:

