Tính năng sản phẩm:
1. Công nghệ LED tiết kiệm năng lượng của đèn rọi ray 30W là một trong những đặc điểm đáng chú ý nhất của nó. Đèn LED là khoản đầu tư tuyệt vời cho bất kỳ hệ thống chiếu sáng nào vì hiệu quả và độ bền vượt trội của chúng. Đèn rọi ray LED 30W cũng có công suất lumen cao, đủ chiếu sáng mọi căn phòng.
2. Một đặc điểm quan trọng khác của đèn rọi ray 30W là tính linh hoạt của nó. Đầu đèn hoàn hảo để nhấn mạnh sản phẩm, tác phẩm nghệ thuật hoặc một số phần nhất định trong không gian vì chúng dễ điều chỉnh để tập trung ánh sáng vào nơi cần thiết. Bầu không khí tùy chỉnh có thể thực hiện được nhờ tùy chọn chuyển đổi giữa ánh sáng trắng ấm và lạnh lý tưởng để thiết lập tâm trạng cần thiết.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W/20W/30W/40W/50W |
| Góc chùm tia | 30,45 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 120LM/W, 140LM/W, 160LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80 or >95 |
| Vật liệu | Nhôm + Nhựa |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V AC,100-347 AC,12V DC, 24V DC, 48V DC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | Đèn LED SMD 2835 |
| Che phủ | Màu trắng và màu đen |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Đèn ray 30W có nhiều ứng dụng và có thể được sử dụng trong phòng trưng bày, nơi làm việc và cửa hàng bán lẻ để trưng bày các mặt hàng. Chúng đặc biệt được ưa chuộng trong các phòng trưng bày và bảo tàng, nơi các hiện vật và tác phẩm nghệ thuật cần cân bằng ánh sáng cẩn thận.
Vẻ ngoài bóng bẩy của đèn ray 30W cũng làm cho nó hoàn hảo cho các thiết kế chiếu sáng gia đình hiện đại. Chúng có thể được sử dụng để cung cấp giải pháp chiếu sáng sang trọng nhưng hữu ích trong phòng ăn, nhà bếp và không gian sống.
