Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng của đèn LED chiếu sáng đường ray có thể được điều chỉnh từ 10% đến 100%. Mức độ chùm tia có thể điều chỉnh, dao động từ 15 độ đến 60 độ, khiến nó trở nên hoàn hảo để thiết lập tâm trạng phù hợp cho dù bạn ở đâu.
2. Chất lượng cao được cân nhắc khi tạo ra các đầu chiếu sáng đường ray. Để khuyến khích tản nhiệt và tăng tuổi thọ của đèn chiếu sáng, thân đèn được làm bằng kim loại dày hơn.
Sản phẩmCụ thể:
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Công suất | 5W 7W 10W 15W 20W 30W |
| Vôn | 100-265v; 24V DC/48V DC |
| CRI (Ra>) | 80ra 90ra |
| Lumens | 140lm/w; 160lm/w |
| Nhiệt độ màu | 3000k 4000k 5000k 6000k |
| UGR | <19 |
| Thời gian bắt đầu | <0.5s |
| Góc chùm tia | 38 độ hoặc 120 độ |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng



