Tính năng:
1. Đèn định hướng cho phép chiếu sáng chính xác và thích ứng, có thể điều chỉnh để đáp ứng các nhu cầu chiếu sáng khác nhau ở các khu vực khác nhau.
2. Thiết kế đầy phong cách và hiện đại của nó mang lại cảm giác tinh tế cho bất kỳ khu vực nào, đó là lý do tại sao nó là một lựa chọn phổ biến cho cả gia đình và doanh nghiệp.
3. Đèn LED tiết kiệm năng lượng-, nghĩa là chúng không chỉ giúp bạn tiết kiệm tiền trên hóa đơn tiền điện mà còn thúc đẩy một tương lai bền vững.
đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W 12W 15W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| CCT | 3000K/ 4000K/ 5000K/ 6000K |
| Nhà ở | Màu đen hoặc trắng có sẵn |
| chip LED | Đèn LED lõi ngô 10W 12W 15W 20W 30W |
| Tuổi thọ | 5000 |
| Hiệu suất phát sáng | 140-160lm/w |
| IP | 40 |
| PF | >0.90 |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Ứng dụng | Nơi ở/văn phòng/Bảo tàng/Phòng trưng bày/Cửa hàng bán lẻ |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



cách sử dụng:


Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
đóng gói và giao hàng:

