Tính năng sản phẩm:
1. Không thấm nước: Dải LED chống thấm 24V/12V có thể được sử dụng trong các tình huống ẩm. Điều này làm cho nó lý tưởng cho phòng tắm, nhà bếp, hồ bơi và ngoài trời.
2. Chất kết dính cường độ: Chất kết dính mạnh mẽ của dải vào bề mặt phẳng mà không trượt hoặc bong tróc.
3. Dải này là khó khăn. Chip và vật liệu LED chất lượng cao làm cho dải bền.
4. Hiệu quả năng lượng: Dải LED chống thấm 24V/12V sử dụng đèn LED tiết kiệm năng lượng. Nó trở nên rẻ hơn theo thời gian.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Chiều rộng PCB | 10 mm |
| LED Qty/m | 60leds/m 5050 |
| Vật liệu PCB | Đồng nguyên chất được phủ hai mặt 3oz |
| Điện áp (V) | 12V DC / 24V DC |
| Sức mạnh định mức (W) | 14.4W/M, 72W/5M |
| Phát sáng (LM/M) | 1000lm/m |
| Vật liệu đèn LED | Được đóng gói bởi dây vàng nguyên chất 99,99% |
| CRI(RA>) | CRI80 (CRI 90 tùy chọn) |
| Màu sắc | Trắng, trắng mát, trắng trắng, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, màu vàng |
| Được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


1. Ánh sáng ngoài trời: Dải LED chống thấm có thể được sử dụng ngoài trời. Nó có thể thắp những khu vườn, sàn, sân hiên và đám cưới.
2. Dưới ánh sáng tủ: Đèn dải tủ bếp và tủ đựng thức ăn. Nó đơn giản hóa hoạt động nhà bếp và dễ dàng cài đặt.
3. Ánh sáng Accent: uốn cong và xoắn dải đèn LED 24V/12V trên các đường cong để tạo ra các hiệu ứng ánh sáng bên trong độc đáo.
