Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Điện áp đầu vào | 5V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:

Tính năng sản phẩm:
1. Với nhiều màu sắc để lựa chọn, nó có thể tạo ra những hiệu ứng ấn tượng, rực rỡ làm thay đổi diện mạo và cảm nhận về không gian của bạn.
2. Dải đèn LED dày mỏng và linh hoạt, sản phẩm này có vỏ cứng, chắc chắn giúp sản phẩm chịu được các điều kiện làm việc khắc nghiệt.


Cách sử dụng:

- Chiếu sáng tạo điểm nhấn: Sản phẩm này hoàn hảo để chiếu sáng các khu vực hoặc vật thể cụ thể, chẳng hạn như tác phẩm nghệ thuật, làm nổi bật các chi tiết kiến trúc hoặc thêm hiệu ứng ấn tượng vào nội thất.
- Chiếu sáng ngoài trời: Dải đèn LED dày cũng lý tưởng cho chiếu sáng ngoài trời nơi nó có thể chịu được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt. Nó có thể được sử dụng để chiếu sáng lối đi, khu vườn, sân hiên, vọng lâu hoặc sàn.
- Chiếu sáng dưới tủ: Thiết kế mỏng và bền khiến nó trở thành lựa chọn tuyệt vời cho chiếu sáng dưới tủ, cung cấp nhiều ánh sáng để hỗ trợ công việc nấu nướng và dọn dẹp.
- Chiếu sáng an toàn: Sản phẩm này rất phù hợp để chiếu sáng cầu thang, hành lang và các khu vực khác đòi hỏi tầm nhìn rõ hơn, cải thiện mức độ an toàn trong nhà hoặc văn phòng của bạn.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Đèn LED có thể được điều khiển bằng Alexa hoặc Google Home không?
Đáp: Đèn dải LED thông minh có kết nối Wi{0}}Fi có thể tích hợp với Alexa và Google Home. Chúng cho phép điều khiển ánh sáng thông qua hỗ trợ giọng nói mà không cần điều khiển từ xa.
Q: Làm cách nào để bật đèn LED có nhạc?
Trả lời: Bằng cách kết nối bộ điều khiển nhạc LED hoặc mô-đun cảm biến âm thanh với đèn dải LED, bạn có thể bật đèn LED theo nhạc. Cảm biến sẽ nghe nhạc, đồng bộ hóa với nhạc đó và bật/tắt tương ứng.
H: Tôi có thể điều khiển đèn LED RGB bằng điện thoại của mình không?
Đáp: Có, dải đèn LED RGB tích hợp với Wi{0}}Fi có thể được điều khiển bằng điện thoại di động. Điều này cho phép bạn điều chỉnh độ sáng, thay đổi màu sắc và bật/tắt đèn thông qua điện thoại thông minh.
Hỏi: Bạn tự động hóa đèn LED bằng cách nào?
Trả lời: Bạn có thể tự động hóa đèn LED bằng cách đặt hẹn giờ để đèn tự động bật/tắt. Bên cạnh đó, dải đèn LED với công nghệ cảm biến chuyển động sẽ theo dõi chuyển động của bạn và bật/tắt tương ứng. Một lần nữa, bạn cũng có thể tích hợp dải đèn LED với cảm biến ánh sáng để cảm nhận cường độ ánh sáng của môi trường xung quanh và tự động phản hồi.
