Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Có sẵn một số loại đèn dải và bạn có thể chọn từ một số màu sắc và mức độ sáng. Có loại đèn dải có thể đáp ứng nhu cầu của bạn, cho dù bạn mong muốn ánh sáng dịu nhẹ và dễ chịu hay tuyên bố mạnh mẽ và đầy màu sắc.
2. Một lợi ích khác của đèn dải là chúng dễ lắp đặt, ngay cả khi bạn không có kinh nghiệm về hệ thống dây điện. Công việc đơn giản và nhanh chóng là cắm nhiều loại đèn dải và kết nối chúng với trần nhà bằng keo hoặc kẹp.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| Quyền lực | 7.5W/14.4w |
| CRI | > 80 |
| LM | >90lm/w |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp độ IP | IP20/IP65 |
| Màu sáng | Trắng ấm/trắng/trắng lạnh/rgb |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -80 |
| số lượng LED | 60 đèn led/m/120 đèn led/m |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng

