
Mô tả Sản phẩm
1. Thiết kế chống thấm nước ngoài trời, có thể hoạt động bình thường trong những ngày mưa, khả năng thích ứng mạnh mẽ, tuổi thọ cao
2. PVC tay áo cao su trong suốt cao, uốn cong tự do, có thể giải quyết một loạt các mô hình đường cong
3. Những ngày mưa cũng có thể được sạc, tỷ lệ chuyển đổi cao, không dùng điện để đạt được nhiều hiệu ứng đèn
4.Nâng cấp dung lượng, thời lượng pin ngoài lên đến 8-10 giờ
Tuổi thọ 5,50,000 giờ
Sự chỉ rõ
| tên sản phẩm | Ánh sáng dải năng lượng mặt trời |
| Chiều dài đèn | 5m/10m/15m/20m/25m/30m/40m/50m |
| CCT | 3000-6500K/RGB |
| Vật liệu | Gel silica |
| Thời gian sạc | 6-8H |
| Thời lượng hành trình | 8-10H |
| Dung lượng pin | 3.2V(5A / 10A / 15A / 20A / 25A / 30A) |
| Chức năng | Điều khiển từ xa, Điều khiển ánh sáng, Thời gian, Kiểm soát thời gian, Bộ nhớ |
| Dịch vụ sau bán hàng | Chúng tôi chấp nhận OEM & ODM. Chúng tôi có một đội ngũ mạnh sẽ luôn ở đây để làm việc với bạn và cung cấp một dịch vụ chuyên nghiệp về sản phẩm. |
Thêm chi tiết




Ứng dụng
1. Chiếu sáng trang trí kiến trúc cho gia đình, khách sạn, chợ, quán bar, v.v.
2. Chiếu sáng trang trí công trình dưới nước
3. Chiếu sáng chiếu sáng sử dụng cho lối đi trong khán phòng, tán cây, chiếu sáng điểm nhấn cầu thang, công viên giải trí


