Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:

Tính năng sản phẩm:
1. Dải đèn LED của đèn chạy bộ có các đặc điểm sau: 1. Nó linh hoạt và có thể cắt theo chiều dài bất kỳ dọc theo dấu cắt-theo quy định mà không làm tổn thương đèn LED. Vật liệu được sử dụng để làm dải là PCB linh hoạt.
2. Dải đèn LED chạy bộ cho phép dải đèn LED chạy bộ hiển thị nhiều màu sắc khác nhau bằng cách kết hợp các đèn LED màu xanh lá cây, xanh dương và đỏ. Chức năng này lý tưởng cho các chủ đề, bữa tiệc và trang trí sôi động vì nó cho phép người dùng tạo hiệu ứng ánh sáng động.


Một loại sản phẩm chiếu sáng LED là dải đèn LED chạy bộ, còn được gọi là dải đèn LED đuổi theo. Nó tạo ra hiệu ứng chạy hoặc rượt đuổi bằng cách bật và tắt liên tục các nhóm đèn LED. Chiếu sáng ô tô, bảng hiệu tiếp thị và chiếu sáng kiến trúc chỉ là một vài trong số rất nhiều ứng dụng phổ biến cho hiệu ứng này, tạo ra một chương trình chiếu sáng rực rỡ và nổi bật.
Cách sử dụng:

1. Trong ngành công nghiệp ô tô, dải đèn LED chạy bộ được sử dụng rộng rãi để chiếu sáng nội thất và ngoại thất, cũng như đèn pha và đèn hậu. Hiệu ứng rượt đuổi năng động không chỉ cải thiện tính thẩm mỹ của xe mà còn tăng thêm đặc tính an toàn bằng cách làm cho xe dễ nhìn hơn.
2. Biển quảng cáo trong nhà và ngoài trời: Biển hiệu cho các trung tâm mua sắm, rạp chiếu phim, nhà hàng thường sử dụng dải đèn LED chạy bộ. Hiệu ứng đuổi bắt động làm cho biển hiệu-bắt mắt và dễ nhận thấy hơn.
3. Chiếu sáng kiến trúc, bao gồm cả chiếu sáng trên mặt tiền tòa nhà, cầu và trong công viên, sử dụng rộng rãi dải đèn LED chạy bộ. Hình ảnh tuyệt đẹp được tạo ra bởi hiệu ứng rượt đuổi năng động, giúp nâng cao vẻ đẹp và sự quyến rũ của kiến trúc.
