Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Bộ điều khiển Bluetooth không dây. Dải đèn LED có thể được điều khiển bằng ứng dụng điện thoại thông minh dựa trên Bluetooth. Không yêu cầu cấu hình mạng cũng như quản lý. Mã QR có thể được quét để tải xuống ứng dụng dành cho điện thoại thông minh iOS và Android khuyến khích hành vi có trách nhiệm.
2. Cài đặt đơn giản với băng dính 3M; chỉ cần quay băng và gắn hoặc treo nó ở bất cứ đâu bạn chọn. Sẽ không có gì bị ảnh hưởng nếu bạn quyết định tháo băng không phá hủy sau này.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | 220v |
| Màu sắc | 2000K-10000K(Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
| Điện áp đầu vào | DC12V/24v |
| Chiều rộng FPC | 10MM |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


