Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng có thể được điều chỉnh tự do. Không nhìn chằm chằm vào nó trong một thời gian dài, nếu không bạn sẽ bị lóa mắt khi độ sáng LED là độ sáng nhất.
2. Mỗi ba đèn LED có thể được cắt, dải LED vẫn hoạt động sau khi bị cắt. Cắt nó theo chiều dài bạn chỉ cần.
3 IP67 không có chất kết dính trên lưng.
4. Màu đỏ, xanh lá cây, xanh dương, màu trắng mát (6000K-7000K). Giấc mơ đầy đủ màu sắc. Bức màn/dòng chảy nước/Raindrop/Jump Flash, v.v. trên hàng trăm hiệu ứng ánh sáng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10w mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 không thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| Cri | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5 mm, chiều rộng 5 mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, màu vàng |
| DẪN ĐẾN | 240pcs 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC LED |
| Góc chùm | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


