Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Ruy băng dẻo có thể uốn cong để phù hợp với các đường cong.
2. Dải đèn hiển thị hiệu ứng giống như cầu vồng (màu mơ), bao gồm nhảy múa, vẫy tay, nhảy vọt, lấp lánh, nhấp nháy, v.v. So với Đèn LED dải tiêu chuẩn cho Phòng ngủ, chỉ thay đổi qua 16 triệu màu, những đèn này sáng hơn và nổi bật hơn.
3. Đèn dải LED Daymeet RGBIC cho phòng ngủ từ Đèn dải LED Dreamcolor Không giống như đèn dải LED RGB thông thường, dải đèn LED RGBIC của chúng tôi sử dụng chip IC, cho phép các màu khác nhau đuổi theo một đường.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| cấp IP | IP44 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6000K |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm) | 120lm/w; 140lm/w; 160lm/w |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~45 |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng


