Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED dải ngoài trời đã trở nên phổ biến đáng kể nhờ hiệu quả sử dụng năng lượng, độ bền và khả năng thích ứng. Chiếu sáng sàn và hiên, chiếu sáng cảnh quan và chiếu sáng an ninh chỉ là một vài trong số rất nhiều ứng dụng chiếu sáng ngoài trời mà những loại đèn này hoàn hảo. Chúng ta sẽ xem xét một số đặc điểm chính của đèn LED dải ngoài trời trong phần này, cùng với một số mẹo về cách sử dụng chúng để cải thiện khu vực sinh hoạt ngoài trời của bạn.
2. Những đèn này có thể điều chỉnh độ dài, thậm chí một số đèn còn có các tùy chọn có thể cắt để phù hợp với mọi khung cảnh ngoài trời. Chúng cũng có thể được tạo hình và cuộn tròn để phù hợp với các vật cản như các góc. Do đó, chúng hoàn hảo để chiếu sáng tạo điểm nhấn—nghĩa là chiếu sáng các yếu tố nhất định trong môi trường ngoài trời của bạn, bao gồm cây cối hoặc các chi tiết kiến trúc.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| Quyền lực | 7.5W |
| Kích cỡ | L5m*W6mm/Cuộn |
| Số lượng đèn LED | 120 cái/mét |
| Đơn vị cắt được | Mỗi mét |
| Khoai tây chiên | Sanan |
| Quyền lực | 6W/m |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~45ºC |
| Góc chùm tia | 160º |
| tuổi thọ | 50000H |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng

