Tính năng:
1. Mùa lễ này, hãy lấp đầy ngôi nhà của bạn với niềm vui mùa lễ bằng cách sử dụng các dải đèn sáng và đầy màu sắc của chúng tôi để chiếu sáng không gian của bạn.
2. Dải đèn của chúng tôi lắp đặt đơn giản và đủ linh hoạt để sử dụng ở bất kỳ khu vực nào trong nhà bạn, cho phép bạn tạo ra bầu không khí ấm cúng và dễ chịu.
3. Tận dụng các dải đèn tiết kiệm năng lượng-của chúng tôi để cung cấp ánh sáng tuyệt đẹp kéo dài trong thời gian dài và làm cho mùa Giáng sinh trở nên thú vị hơn bao giờ hết.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | CRI > 80 hoặc CRI > 95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
