Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Bạn có thể tùy chỉnh ánh sáng dải đèn LED để phù hợp với tâm trạng và môi trường của mình bằng cách chọn màu sắc, chế độ, tốc độ, cài đặt hiệu ứng DIY và độ sáng.
2. Quá trình xử lý chống thấm nước cực kỳ nghiêm ngặt được sử dụng cho các dải đèn LED. Xếp hạng khả năng chống nước IP65 của dải đèn LED này. Không cần quan tâm, dải đèn có thể được sử dụng trong sân và ngoài trời. Hãy nhớ rằng cả nguồn điện và bộ chuyển đổi đều không thấm nước. Dải đèn LED với điện áp hoạt động 12V không sinh nhiệt, không bức xạ, không nhấp nháy và an toàn cho mắt người khi chạm vào.
Sản phẩmCụ thể:
| Tên sản phẩm | dải led 2835 smd |
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2000K-10000K(Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


