Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Để đáp ứng các nhu cầu khác nhau, dải ánh sáng có thể thay đổi màu sắc và độ sáng của nó theo tình huống.
2. Tác động phát sáng tốt của dải ánh sáng có thể cải thiện sự an toàn bằng cách chiếu sáng hiệu quả khu vực xung quanh.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| Cri | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000* 5 mm, chiều rộng 5 mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| DẪN ĐẾN | 240pcs 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC +LED |
| Bảo hành | 5 năm |
Thông tin chi tiết hơn:



Cách sử dụng:



Nội các hiển thị sản phẩm cho một cửa hàng bán lẻ. Các dải ánh sáng có độ sáng cao được tích hợp vào quầy trang sức để nhấn mạnh sự phản chiếu của kim loại và kim cương, trong khi ánh sáng trắng mát được sử dụng trong phần sản phẩm tươi để giới thiệu độ tươi của hàng hóa.
