Tính năng sản phẩm:
1. Độ sáng tuyệt vời của hệ thống chiếu sáng dải LED với 60 đèn LED trên mét cung cấp đủ ánh sáng cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau, vì vậy đây là một trong những lợi ích quan trọng nhất của nó.
2. Hơn nữa, hệ thống chiếu sáng dải đèn LED linh hoạt với 60 đèn LED mỗi mét là Thiết kế chiếu sáng tùy chỉnh có thể được tạo ra bằng cách cắt dải chiều dài bất kỳ và uốn cong nó. Với tuổi thọ hơn 50,000 giờ, hệ thống chiếu sáng dải đèn LED cũng rất bền.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Trong số các loại đèn dải LED thường được sử dụng nhất là loại có 60 đèn LED mỗi mét. Với 60 đèn LED mỗi mét, dải đèn LED mang lại độ sáng tuyệt vời, dễ dàng chiếu sáng mọi góc tối của không gian. Hơn nữa, dải đèn LED còn linh hoạt giúp việc lắp đặt cho nhiều mục đích sử dụng trở nên đơn giản.
Cách sử dụng:


1. Từ chiếu sáng tạo điểm nhấn đến làm nổi bật đặc điểm kiến trúc, hệ thống chiếu sáng dải LED với 60 đèn LED mỗi mét được sử dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Dưới đây là một số ứng dụng chiếu sáng dải LED thường được sử dụng nhất.
2. Ánh sáng dải LED có thể được sử dụng trong nhà bếp hoặc phòng tắm để cung cấp ánh sáng hữu ích, chiếu sáng tạo điểm nhấn khắp không gian và trưng bày các tác phẩm nghệ thuật.
3. Chiếu sáng các khu vực ngoài trời như sân vườn, sân hiên và sàn sẽ tốt nhất với hệ thống chiếu sáng dải đèn LED với 60 đèn LED mỗi mét.
