Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Led RGB 5050 SMD cực sáng độ bền tốt.
2. Dải đèn LED linh hoạt không thấm nước (cấp độ chống nước IP65).
3. Tổng cộng 300 đèn LED trên 5 mét hoặc 60 đèn LED SMD RGB trên mỗi mét.
4. Cài đặt đơn giản và không cần bảo trì.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | 220v |
| Màu sắc | 2000K-10000K (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/w |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
| Điện áp đầu vào | DC12V/24v |
| Chiều rộng FPC | 10MM |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


