Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED dải chống nước IP65 được trang bị hoạt động đáng tin cậy và chiếu sáng hiệu quả, nhất quán. Điều này làm cho nó phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau, đặc biệt là trong điều kiện ngoài trời.
2. Dải đèn LED chống thấm nước có khả năng chịu được nhiều điều kiện thời tiết và nhiệt độ khắc nghiệt, do đó mang lại lợi thế đáng kể ở những nơi có hoàn cảnh môi trường khắc nghiệt.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP65 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | CRI>80 |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


