Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1.IP68 Chống nước
2. Tiết kiệm năng lượng
3. Bảo vệ môi trường
4. Cuộc sống lâu dài để làm việc
5.UV miễn phí
Sự chỉ rõ
| Mẫu số: | 5050-60-10MM-12V |
| Vật liệu: | Gel silica |
| Vôn: | điện một chiều 12V/24V |
| Quyền lực: | 72W |
| Kích cỡ: | 5m/cuộn rộng:10mm Độ dày:4mm |
| LED SỐ LƯỢNG: | 300 CÁI |
| Chip LED: | Epistar SMD5050 |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| lớp IP: | IP68 |
| Màu sắc: | Trắng ấm/Trắng tự nhiên/Trắng mát/Vàng/Đỏ/Xanh lá cây/Xanh lam/RGB |
| Khối lượng tịnh : | 0.8 kg |
| đóng gói: | 4 CÁI mỗi thùng xuất khẩu |
| Kích thước thùng: | 38 * 19 * 31cm |
| Trọng lượng thô: | 4KGS/CTTN |
| Tuổi thọ: | Trên 50, 000 giờ |
| Phương pháp điều khiển RGB | bộ điều khiển bên ngoài |
Thêm chi tiết


Ứng dụng


