Tính năng sản phẩm:
1. Khi nói đến hiệu quả sử dụng năng lượng, đèn dải LED vượt trội hơn các nguồn sáng thông thường. Với tiềm năng tiết kiệm lâu dài trên hóa đơn năng lượng của bạn, chúng có thể tiết kiệm tới 80% mức tiêu thụ năng lượng khi so sánh với bóng đèn sợi đốt. Ngoài việc tiết kiệm năng lượng khi tạo nhiệt, đèn LED cho cảm giác mát mẻ khi chạm vào, không giống như bóng đèn thông thường.
2. So với các lựa chọn chiếu sáng khác, đèn dải LED có tuổi thọ cực kỳ dài, khiến chúng trở thành một khoản đầu tư dài hạn tuyệt vời. Chúng có thể tồn tại hàng thập kỷ mà không cần bảo trì vì chúng có tuổi thọ trung bình là 50,000 giờ trở lên. Do độ bền và nhu cầu thay thế thấp hơn so với các hình thức chiếu sáng khác nên chúng cũng là sự lựa chọn có trách nhiệm hơn với môi trường.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| Quyền lực | 7.5W/14.4w |
| CRI | > 80 |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp độ IP | IP20/IP65 |
| Màu sáng | Trắng ấm/trắng/trắng lạnh/rgb |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -80 |
| số lượng LED | 60 đèn led/m/120 đèn led/m |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


