Tính năng sản phẩm:
1. Thiết kế có thể điều chỉnh, vì vậy đèn LED dải 5- mét có thể được sử dụng trong bất kỳ phòng hoặc hình dạng nào. Vì có thể uốn cong, xoắn và cắt theo kích thước, nên có thể sử dụng cho nhiều mục đích. Nó cũng dễ lắp đặt và có thể gắn vào bất kỳ bề mặt nào.
2. Ánh sáng rực rỡ, chất lượng cao: Dải đèn LED phát ra ánh sáng rực rỡ, chất lượng cao, có tuổi thọ cao và sử dụng ít năng lượng. Trên 50,000 giờ, đèn LED có tuổi thọ cao, do đó không cần phải thay thường xuyên.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 12/24V một chiều |
| CRI | CRI>80 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng: Một dải đèn LED 5-m chiếu sáng rực rỡ cho ngôi nhà. Nó hoạt động trong phòng khách, phòng ngủ, nhà bếp, phòng tắm, v.v. Nó có thể thiết lập tâm trạng, nhấn mạnh các vật phẩm hoặc làm sáng một nơi làm việc.
2. Chiếu sáng doanh nghiệp: Dải đèn LED 5-m. Nó sưởi ấm khách sạn, quán bar và doanh nghiệp. Nó có thể làm nổi bật các tính năng và màn hình.
3. Chiếu sáng ngoài trời: Đèn LED dải 5-m chống chịu thời tiết và lý tưởng để chiếu sáng ngoài trời. Mở rộng công viên, lối đi, sân, boong và các không gian ngoài trời khác bằng đèn chiếu sáng.
