Giới thiệu

Tính năng sản phẩm

1. Mạnh mẽ và bền bỉ: Dây đèn LED 4000k này được thiết kế để có tuổi thọ cao, có tuổi thọ ấn tượng là 50.000 giờ, đảm bảo chiếu sáng liên tục trong thời gian dài.
2. Có thể điều chỉnh và cấu hình: Thiết kế có thể điều chỉnh của sản phẩm cho phép người dùng sửa đổi độ dài để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của họ, khiến sản phẩm trở thành lựa chọn tối ưu cho các ứng dụng đa dạng, bao gồm nhà kho và các môi trường kinh doanh khác.
đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Cách sử dụng

Đèn sân vận động LED có nhiều mục đích sử dụng khác nhau, nó được sử dụng rộng rãi ở các địa điểm thể thao, sân trường, bãi đậu xe và các quảng trường khác. Việc vận hành và bảo trì của nó cũng đơn giản hơn so với đèn truyền thống, có thể điều khiển từ xa bằng APP, không cần nhân viên bảo trì chuyên nghiệp, tiết kiệm đáng kể chi phí nhân công. Đồng thời, từ quan điểm bảo vệ môi trường, đèn sân vận động LED có đặc tính ít carbon và ít ô nhiễm, không gây thiệt hại cho môi trường và có thể đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của người dân về các khái niệm bảo vệ môi trường.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn có thể giúp tôi nếu đơn hàng của tôi Ánh sáng rất khẩn cấp?
Đ: Vâng, tất nhiên, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để giúp đỡ bạn. Bởi vì chúng tôi có nhà máy riêng để sản xuất. Chúng tôi có thể linh hoạt điều chỉnh lịch trình sản xuất của mình.
Hỏi: Số lượng đặt hàng tối thiểu của đèn led là bao nhiêu?
A: MOQ của chúng tôi là 2.
