Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 7,2W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 không thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| Cri | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/w |
| Kích cỡ | 5000*5 mm, chiều rộng 5 mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, màu vàng |
| DẪN ĐẾN | 240pcs 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC +LED |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Công nghệ chính sản phẩm

Đèn dải LED linh hoạt 12V là tuyệt vời vì bạn có thể chỉ cần uốn cong và đúc chúng để phù hợp với các địa điểm và kiểu dáng khác nhau.
12V Đèn LED linh hoạt có sẵn trong nhiều màu sắc và độ sáng khác nhau, vì vậy mọi người có thể tạo ra các hiệu ứng ánh sáng và tâm trạng phù hợp với chúng.
Đèn dải LED đặc biệt tiết kiệm năng lượng vì chúng tiêu thụ điện ít hơn tới 90% so với bóng đèn sợi đốt thông thường. Điều này là tốt cho môi trường, giảm chi phí điện và cắt giảm lượng khí thải carbon.

Cách sử dụng


2. Ánh sáng thương mại: Nhiều công ty, chẳng hạn như nhà hàng, cửa hàng và văn phòng, sử dụng đèn LED để làm cho căn phòng có vẻ chào đón hơn và cải thiện diện mạo tổng thể. Những điều này có thể giúp các biển báo, màn hình sản phẩm và chi tiết kiến trúc nổi bật.
3. Ánh sáng ngoài trời: Đèn LED linh hoạt 12V Đèn Dải LED linh hoạt là hoàn hảo để sử dụng bên ngoài vì chúng chịu đựng được một thời gian dài và không bị hư hại bởi thời tiết. Bạn có thể treo chúng trên các sàn, sân hiên và hàng rào để thực hiện các lễ kỷ niệm ngoài trời và các cuộc họp mặt có vẻ thoải mái và chào đón hơn.
4. Ánh sáng xe: Ngày càng có nhiều ô tô đang sử dụng đèn LED cho các mục đích như thắp sáng người dưới, bên trong xe và thêm ánh sáng nhấn vào thiết kế bespoke. Chúng là một sự thay thế rẻ tiền và đẹp mắt cho đèn ô tô thông thường.
Công ty chúng tôi
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.





