Tính năng sản phẩm:
1. Khả năng thích ứng: Những đèn này cung cấp tùy chọn chiếu sáng linh hoạt nhờ khả năng thay đổi màu sắc. Đèn tạo điểm nhấn, ánh sáng theo tâm trạng và các mục đích sử dụng khác đều nằm trong tầm ngắm của họ.
2. Tiêu thụ điện năng thấp: Những đèn LED đổi màu này cũng tiết kiệm năng lượng như bất kỳ đèn LED nào khác. Bạn sẽ thấy chi phí điện năng giảm do việc sử dụng năng lượng giảm.
3. Công suất ánh sáng: Những đèn này hoàn hảo cho cả sử dụng trong nhà và ngoài trời, nhờ công suất phát sáng rất cao, rất phù hợp cho các công việc và chiếu sáng điểm.
4. Tuổi thọ sử dụng kéo dài: Khi so sánh với các giải pháp chiếu sáng thông thường hơn, tuổi thọ của đèn LED lớn hơn nhiều. Với tuổi thọ lên đến 50,{2}} giờ, những chiếc đèn này rất đáng tiền.
5. Điều chỉnh độ sáng và màu sắc thông qua Điều khiển từ xa: Phần lớn đèn LED đổi màu đều có điều khiển từ xa cho phép bạn dễ dàng thay đổi màu sắc và điều chỉnh mức độ sáng theo ý thích.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/t |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng nội thất: Những chiếc đèn này thực sự có thể làm sống động phòng khách của bạn. Sử dụng chúng để thu hút sự chú ý đến một bức tường nhất định trong phòng ngủ, phòng khách hoặc khu vực khác trong nhà bạn.
2. Chiếu sáng bên ngoài: Những đèn này hoàn hảo cho mục đích sử dụng bên ngoài, chẳng hạn như chiếu sáng khu vườn hoặc vỉa hè, nhờ độ sáng tuyệt vời của chúng.
3. Chiếu sáng văn phòng, cửa hàng bán lẻ và nhà hàng: Những đèn LED này có thể thay đổi màu sắc để mang lại tâm trạng bạn muốn ở bất kỳ địa điểm kinh doanh nào, bao gồm văn phòng, cửa hàng và nhà hàng.
