Tính năng sản phẩm:
1. Để tạo sự phù hợp độc đáo cho căn phòng của bạn, những đèn này được cung cấp dưới dạng dải dài, linh hoạt có thể được cắt theo chiều dài bất kỳ. Điều này ngụ ý rằng chúng có thể được sử dụng để chiếu sáng hầu hết mọi bề mặt, bao gồm cả đáy đồ nội thất, tủ bếp cũng như giá đỡ tivi.
2. Lắp đặt đèn dải cũng là một thủ tục rất đơn giản. Phần lớn đèn dải có lớp nền dính để đảm bảo sau khi lắp vào, chúng vẫn ở đúng vị trí. Chỉ mất vài phút để thiết lập và vận hành đèn dải của bạn với cấu hình cắm và chạy đơn giản.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC12-48V |
| Quyền lực | 7.5W |
| Kích cỡ | L5m*W6mm/Cuộn |
| Số lượng đèn LED | 120 cái/mét |
| Đơn vị cắt được | Mỗi mét |
| Khoai tây chiên | Sanan |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~45ºC |
| Góc chùm tia | 160º |
| tuổi thọ | 50000H |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng

