Tính năng sản phẩm
1. Độ sáng và tính nhất quán cao: Đảm bảo chiếu sáng sáng, đồng đều (được định lượng trong Lux) trên toàn bộ trường.
2. Hiệu quả năng lượng: Đèn pha LED sử dụng năng lượng ít hơn 50-70% so với các giải pháp chiếu sáng thông thường.
3. Tuổi thọ kéo dài và độ bền: Đèn LED có tuổi thọ từ 50.000 đến 100.000 giờ, giảm thiểu nhu cầu bảo trì thường xuyên.
4. Điều khiển & tự động hóa thông minh: Được thiết kế để tương thích với các điều khiển DMX, cảm biến IoT và hệ thống không dây để tăng cường hiệu ứng ánh sáng. Giám sát từ xa và lập kế hoạch để tăng cường hiệu quả năng lượng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 100W 200W 300W 400W 500W 600W 1000W |
| Điện áp đầu vào (V) | AC85-265V, AC 100-277V, 12-24V DC, 24-48V DC |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 150lm/w |
| Góc chùm | 10 độ, 30 độ, 45 độ, 60 độ |
| Không thấm nước | IP66 không thấm nước |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Tài xế | Trình điều khiển bình thường hoặc người lái xe có nghĩa là |
| bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | LED SMD 2835, Epistar, Samsung |
Mô tả sản phẩm

Ánh sáng lũ trong sân vận động thể thao là một yếu tố thiết yếu của cơ sở hạ tầng thể thao đương đại, cung cấp khả năng hiển thị tối ưu cho người chơi, quan chức và khán giả trong các trận đấu buổi tối hoặc các sự kiện trong nhà. Đèn pha cường độ cao mang lại ánh sáng nhất quán trên toàn sân chơi, cải thiện hiệu suất và an toàn trong khi tạo điều kiện phát sóng độ phân giải cao.
Những phát triển gần đây trong công nghệ chiếu sáng đã khiến các sân vận động hiện đại chuyển từ đèn halogen kim loại thông thường và đèn halogen sang đèn pha LED tiết kiệm năng lượng, giúp tăng cường độ sáng, tuổi thọ và kiểm soát.


Các sản phẩmCách sử dụng

1. Các địa điểm thể thao ngoài trời: Sân vận động bóng đá, bóng bầu dục, cricket và điền kinh đòi hỏi mức độ ánh sáng từ 500 đến 2000 Lux, với FIFA khuyên tối thiểu 2000 Lux cho các trận đấu ở cấp độ ưu tú.
2. Các cơ sở thể thao trong nhà: Được thiết kế để tổ chức các sự kiện bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông và các sự kiện khúc côn cầu trên băng. Ánh sáng đồng đều là điều cần thiết để loại bỏ bóng tối.
3. Sân vận động thích ứng: Các buổi hòa nhạc, triển lãm và các sự kiện sử dụng công nghệ LED thay đổi màu tiên tiến.
4. Cơ sở đào tạo & Câu lạc bộ địa phương: Các giải pháp LED hiệu quả chi phí phù hợp với các địa điểm đào tạo nghiệp dư và bán chuyên nghiệp.
5. Ánh sáng khẩn cấp & dự phòng: Đảm bảo chức năng không bị gián đoạn trong quá trình ngừng hoạt động bằng cách sử dụng pin và hệ thống tích hợp năng lượng mặt trời.

Chúng ta là ai?
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Thâm Quyến Benwei được thành lập vào năm 2010. Đây là một thiết kế tích hợp doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia, R & D, sản xuất và bán các sản phẩm chiếu sáng trong nhà và ngoài trời và cũng có thể làm OEM, ODM.
chất lượng cao
Thiết bị nâng cao
Đội chuyên nghiệp
Giải pháp một cửa
chất lượng cao
Thiết bị nâng cao
Đội chuyên nghiệp
Vận chuyển toàn cầu
