Tính năng:
1. Đèn mô-đun cho đường hầm cung cấp ánh sáng mạnh, hiệu quả để tăng cường sự an toàn và tầm nhìn trong đường hầm.
2. Thiết kế dạng mô-đun cho phép lắp đặt và bảo trì dễ dàng, khiến đây trở thành giải pháp chiếu sáng tiết kiệm và tiện lợi.
3. Việc sử dụng công nghệ LED trong Đèn mô-đun cho đường hầm mang lại ánh sáng bền lâu và tiết kiệm năng lượng, giúp giảm cả chi phí bảo trì và năng lượng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600/800W/1000W |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 90-305V 5060Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125- 150lm/w |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~ 50 độ |
| Địa chỉ IP | IP65 |
| Trình điều khiển đèn LED | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | Đèn LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể làm mờ | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Sử dụng:



Làm sáng đường hầm bằng Đèn mô-đun cho đường hầm, tăng cường tầm nhìn và sự an toàn cho người lái xe và hành khách.
Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Thời gian giao hàng thế nào?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
