Mô tả
Gửi yêu cầu

- Đặc trưng
1. Ánh sáng cho sân vận động có độ bền cao, khả năng chống ăn mòn và phụ kiện điện để đáp ứng các yêu cầu của điện áp nhiệt
.
2. Các chi phí được thực hiện tạo ra một sân vận động thể thao bền vững hơn trở nên có thể hơn nhiều với đèn pha LED sân vận động. Với tiết kiệm năng lượng lên tới 75%, bạn có thể giảm mức tiêu thụ năng lượng rất lớn.
3. Trải nghiệm người hâm mộ được yêu cầu tạo ra trải nghiệm sân vận động độc đáo hiện có thể với ánh sáng sân vận động LED. Tạo một trải nghiệm chuyên nghiệp, bền vững và thú vị cho tất cả người hâm mộ.
- Đặc điểm kỹ thuật
| Quyền lực | 50W/100W/150W/200W |
| Hiệu quả ánh sáng | 130 lm/w |
| DẪN ĐẾN | SM 5050 |
| CCT | 2700K-6500K |
| Cri | >80 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Hợp kim nhôm +ống kính quang học PC |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Góc chùm | 30 độ /60 độ /90 độ /120 độ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Thủy tinh | Kính nóng tính |
- Thêm chi tiết



- Ứng dụng

- Công ty chúng tôi


