Tính năng:
1. Đèn pha bãi cỏ của chúng tôi chiếu sáng không gian ngoài trời của bạn với độ sáng rực rỡ.
2. Bền bỉ và{1}}chịu được thời tiết, Đèn pha bãi cỏ của chúng tôi được thiết kế để tồn tại lâu dài và chịu được các yếu tố thời tiết.
3. Với cài đặt dễ dàng và có thể điều chỉnh, Đèn pha sân cỏ của chúng tôi cung cấp các giải pháp chiếu sáng thuận tiện và có thể tùy chỉnh cho mọi khung cảnh ngoài trời.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600W/800W |
| Điện áp đầu vào | AC90-305V 50/60Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125-150 lm/w |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~50 độ |
| IP | IP65 |
| Trình điều khiển dẫn đầu | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Câu hỏi thường gặp:
Điều gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
